FAQ

TAMBAYOYIN DA AKE YAWAN YIWA

Tambaya: Ta yaya zan biya oda na?

A: Muna goyon bayan biya ta TT, LC.

Tambaya: Za ku iya ba da takaddun shaida don samfuran ku?

A: Za mu iya samar da takardar shaidar kamar CE, SGS, ROHS, SAA.

Tambaya: Menene lokacin jigilar kaya?

A: lt yawanci yana ɗaukar kwanaki 15-25. Amma ainihin lokacin bayarwa na iya bambanta don oda daban-daban ko kuma a lokaci daban-daban.

Tambaya: Zan iya haɗa abubuwa daban-daban a cikin akwati ɗaya?

A: Ee, ana iya haɗa abubuwa daban-daban a cikin akwati ɗaya, amma adadin kowane abu bai kamata ya zama ƙasa da MOQ ba.

Tambaya: Za ku isar da kayan da suka dace kamar yadda aka umarce ku? Ta yaya zan iya amincewa da ku?

A: Ee, za mu.Muna da kyakkyawar haɗin gwiwa tare da yawan masu samar da kayan aiki masu kyau, kuma za mu tabbatar da mu, samfurori 100% dubawa kafin shiryawa.

Tambaya: Menene Ribar ku?

A: Bayan-sale sabis! A cikin shekaru 19 da suka gabata, muna ɗaukar shi azaman rayuwar kamfaninmu Abin da ya sa muka zo da nisa, kuma shi ya sa za mu ci gaba!